Wednesday, 20 September 2017

ZARI THE BOSS LADY AONYA SAKATA LA DIAMOND KUZAA NA HAMISA MOBETO


Sakata la Diamond na mwanamitindo Hamisa Mobetto limechukua sura mpya baada ya Zari kujibu mapigo katika mtandao wa Snapchat akionya asihusishwe.

Awali katika maelezo yake mwanamuziki Diamond amesema ameshazungumza na mpenzi wake huyo kuhusiana na mtoto aliyezaa na Hamisa na kwamba ameelewa na hakuna tatizo tena.

Wakati Diamond akiendelea na mahojiano katika kituo cha Clouds FM, Zari aliandika katika mtandao huo akisema: “Hahahaha unajidanganya, unasema uongo kuhusu mimi kujua kuhusu michepuko yako, malizana na balaa ulilolianzisha. Mimi kunyamaza haimaanishi ni mpumbavu. Kuwa makini na maneno yako.”

 Aliendelea kuandika: “Inawezekana mimi ni mama wa watoto wako ndio maana nimeamua kunyamaza kimya. Labda ugoogle kuhusu ‘defamation of character law suit’, usinijaribu.”

Diamond alipoulizwa kuhusu kauli hizo amesema anamwelewa kwa kuwa kuna baadhi ya mambo hakumweleza na kwa mara ya kwanza huenda ameyasikia wakati huo.
TAZAMA:NIMEKUWEKEA VIDEO MSANII WA BONGO MUVI DR CHENI ADAI HAJAWAHI KUCHEPUKA NJE YA NDOA

0 comments:

Post a Comment

Search This Blog

WATEMBELEAJI WETU

TAZAMA CHENI TV

RECENT POSTS

FOLLOW ME INSTAGRAM

OWNER:MC DR CHENI

Mob: +255 754 222 201 Email:drchenitz@gmail.com

ADMIN:LEWIS MBONDE

Mob: +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com

LIKE MY PAGE FB

Popular Posts

Contact Form

Name

Email *

Message *

Blog Archive

BLOG RAFIKI

Powered by Blogger.